Bếp từ Chefs EH-DIH2000A Giá gốc là: 7.590.000 ₫.Giá hiện tại là: 6.451.500 ₫.
Bếp từ đôi Chefs EH-DIH2000A
Mã sản phẩm: EH-DIH2000A
Thương hiệu: CHEF’S
Xuất xứ: Lắp ráp tại Việt Nam
Kích thước bếp: 690 x 420 x 80 (mm)
Kích thước khoét âm: 660 x 390 (mm)
Bảo hành: 36 tháng
Hotline: 0933 427 499
Giá gốc là: 7.590.000 ₫.Giá hiện tại là: 6.072.000 ₫.
237 Người đang xem sản phẩm này!
  • Khuyến mãi chỉ có ở Phan Hoàng Gia
Miễn phí vận chuyển, lắp đặt tất cả các tỉnh thành có chi nhánh Phan Hoàng Gia
Miễn Phí
  • Giao hàng nhanh
2-3 Ngày
Miễn Phí
  • Bảo hành theo hãng sản xuất
  • Đổi trả trong 1 tuần
Thanh Toán Online
Nhập mã (ONLINE) giảm ngay 05% trên tổng đơn hàng.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
EH-DIH2000A là dòng bếp từ đôi thuộc Serie model 2000A thương hiệu Chef’s. Bếp có thể lắp đặt âm hoặc để nổi, kích thước 690x420x80 (mm), phù hợp với đa dạng không gian bếp và nhu cầu sử dụng của khách hàng.
1. Đặc điểm nổi bật của bếp điện từ Chef’s EH-DIH2000A
  • Lắp ráp tại Việt Nam.
  • Mặt kính gốm Ceramic cao cấp – Crystal CERAM bo viền nhôm bảo vệ mặt kính.
  • Tự động nhận biết kích cỡ xoong nồi, đường kính 20cm / Booster 2200W.
  • Công suất độc lập từng vùng nấu, max 4400W.
  • Bàn phím dạng trượt, điều khiển 9 mức công suất.
  • Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu, thời gian hẹn đến 99 phút.
  • Tính năng dừng bếp tạm thời Pause.
  • Bàn phím trượt siêu nhạy cả khi tay ướt.
2. Thông số kỹ thuật của bếp điện từ Chef’s EH-DIH2000A
Mã sản phẩm  EH-DIH2000A
 Loại sản phẩm  Bếp từ đôi
 Màu sắc  Đen
 Mặt kính  Crystal CERAM
 Mâm từ/nhiệt  E.G.O
 Inverter  Không
 Số vùng nấu  2
 Công suất  Max 3200 – 3400W
 Số bảng điều khiển  2
 Tính năng thông minh
 Hẹn giờ  8 giờ
 Dừng bếp tạm thời  Không
 Nấu ninh/hầm tự động  Không
 Tự động chia sẻ công suất  Có
 Hẹn giờ độc lập  Có
 Hâm nóng/Warming  Không
 Tính năng an toàn
 Cảnh báo nhiệt dư  Có
 Khóa an toàn trẻ em  Có
 Tự động tắt bếp khi quên  Có
 Tự động tắt bếp khi không nồi  Có
 Bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá át  Có
 Thông số khác
 Kích thước  690x420x80 mm
 Kích thước khoét đá  660×390 mm
 Điện áp  220V/50Hz
 Trọng lượng  8 kg
 Xuất xứ  LR Việt Nam
 Bảo hành  36 tháng
3. Tính năng an toàn của bếp điện từ EH-DIH2000A
Thông tin chung về bếp từ
Nguyên lý hoạt động của bếp từ
Tính năng nội bật của bếp từ
Chức năng hẹn giờ thông minh
Chức năng hẹn giờ thông minh
Chức năng cảnh báo nhiệt dư
An toàn với chức năng cảnh báo nhiệt dư
Chức năng phát hiện chống trào
Phát hiện và đối phó với trào bếp một cách nhanh chóng
Chức năng tự ngắn nguồn điện
Chức năng tự ngắt khi nguồn điện không ổn định
Chức năng cảnh báo nồi không phù hợp
Cảnh báo nồi không phù hợp
Chức năng khóa trẻ em
Bảo vệ trẻ nhỏ với khóa an toàn
Hướng dẫn sử dụng bếp từ đơn giản
1. Trước khi sử dụng
  • Kiểm tra nguồn điện: Đảm bảo nguồn điện đã được kết nối an toàn và có công suất phù hợp với bếp.
  • Vệ sinh mặt bếp: Lau sạch mặt bếp trước khi sử dụng.
Chọn nồi chào phù hợp cho bếp điện từ
2. Cách sử dụng
  • Bật bếp: Nhấn nút nguồn để bật bếp.
  • Chọn vùng nấu: Chọn vùng nấu phù hợp với kích thước nồi.
  • Chọn chức năng nấu: Chọn chức năng nấu mong muốn (chiên xào, hầm, luộc…).
  • Điều chỉnh nhiệt độ: Sử dụng nút +/- để điều chỉnh nhiệt độ phù hợp với món ăn.
  • Hẹn giờ: (Tùy chọn) Sử dụng chức năng hẹn giờ nếu cần thiết.
  • Tắt bếp: Khi nấu xong, nhấn nút nguồn để tắt bếp.
Lưu ý:
  • Không để thức ăn hoặc nước tràn lên mặt bếp.
  • Không sử dụng các vật dụng sắc nhọn để vệ sinh mặt bếp.
  • Không sử dụng bếp khi mặt bếp bị nứt vỡ.
  • Vệ sinh bếp sau mỗi lần sử dụng.
  • Ngắt kết nối bếp với nguồn điện khi không sử dụng.
Khởi động bếp
3. Cách vệ sinh bếp đơn giản
  • Sau mỗi lần sử dụng, nên lau chùi mặt bếp bằng khăn mềm ẩm.
  • Không sử dụng các chất tẩy rửa mạnh để vệ sinh bếp.
  • Có thể sử dụng dung dịch vệ sinh chuyên dụng cho bếp điện từ.
4. Lưu ý khi lắp đặt
  • Cần lắp đặt bếp điện từ ở nơi bằng phẳng, thông thoáng, tránh xa các nguồn nhiệt và nguồn nước.
  • Nên sử dụng ổ cắm điện riêng cho bếp.
  • Tham khảo hướng dẫn lắp đặt đi kèm với bếp để đảm bảo an toàn.
CAM KẾT CỦA PHAN HOÀNG GIA
Mua ngay giảm 5%